รวมลิงค์ตัวช่วยเหลือการเข้าถึงเว็บไซต์

กรมกิจการเด็กและเยาวชนได้กำหนดใช้มาตรการทำงานที่บ้าน (Work from Home) เต็มรูปแบบ ตั้งแต่ 18 - 31 ตุลาคม 2564 มีผลให้การติดต่อราชการกับกรมกิจการเด็กและเยาวชนอาจไม่สะดวกเท่าที่ควร จึงขออภัยในความไม่สะดวกมา ณ ที่นี้ด้วย
เกี่ยวกับเรา
หน่วยงานภายใน
กฏหมาย ระเบียบ
ข่าวประชาสัมพันธ์
บริการ


เรื่องร้องเรียน ไม่ได้​รับเงินอุดหนุน​เเละถูกระงับสิทธิ์​
ผู้ถูกร้องเรียน (ชื่อ-นามสกุล/องค์กร) เงินอุดหนุน​เด็ก​
รายละเอียดการร้องเรียน พจม.สงขลาคีย์​เลข​บัญชี​ผิด​ทำให้กรมบัญชี​กลาง​โอนเงินเข้าบัญชี​คนอื่นไป5400และได้ระงับสิทธิ์​ประมาณ​2ปีแล้ว​ติดต่อ​สอบถาม​บอกได้แค่ร​อ​อยากรู้ว่าเราจะได้เงินคืนครบหมดไหมได้ย้อนหลังหรือเปล่าและเมื่อไหร่
การเผยแพร่ข้อมูล เผยแพร่ข้อมูล
ประเภทการร้องเรียน ร้องเรียน
สถานะการดำเนินการ อยู่ระหว่างดำเนินการ ดำเนินการเสร็จเรียบร้อย ยุติ
เกี่ยวกับเรา
หน่วยงานภายใน
ข่าวประชาสัมพันธ์
บริการ